Home อื่นๆ “ไลอ้อน” ร่วมโครงการ “ยิ้มใสวัยแรกเคี้ยว” ส่งเสริมคนไทยมีสุขอนามัยช่องปากที่ดี
![เยาวชน](https://www.thaimediapr.com/wp-content/uploads/2012/09/เยาวชน-300x198.jpg)
นายบุญฤทธิ์ มหามนตรี (แถวหลัง-ขวา) ประธานกรรมการ บริษัท ไลอ้อน (ประเทศไทย) จำกัด มอบของ ที่ระลึกแก่นายวิชัย บำรุงศรี (แถวหลัง-ซ้าย) ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดผาสุกมณีจักร และตัวแทนนักเรียน ที่มาสาธิตการแปรงฟันที่ถูกวิธี ในงาน “ยิ้มใสวัยแรกเคี้ยว” ซึ่งจัดขึ้นเพื่อส่งเสริมให้คนไทยมีสุขอนามัยช่องปากที่ดี ณ โรงเรียนวัดผาสุกมณีจักร