นางประณยา นิถานานนท์ ผู้อำนวยการ – ธุรกิจบัตรเครดิต “เคทีซี” หรือ บริษัท บัตรกรุงไทย จำกัด (มหาชน) และ นางสาวก้อยใจ นิชาภัทร ผู้จัดการฝ่ายการตลาด บริษัท ซูกิชิ อินเตอร์กรุ๊ป จำกัด นำคณะสมาชิกเคทีซีผู้โชคดีจากแคมเปญ “กิน บิน เฮ” จำนวน 14 ท่าน เดินทางท่องเที่ยวและตะลุยชิมอาหารต้นตำรับแดนกิมจิ ณ กรุงโซล ประเทศ เกาหลีใต้ ตลอด 5 วัน 3 คืน เมื่อเร็วๆนี้