บริษัท เจอเนสส์ โกลบอล (ประเทศไทย) จำกัด จัดกิจกรรมเอ็กซ์คลูซีฟเวิร์คชอป “Luminesce™ มิติใหม่แห่งความอ่อนเยาว์” ให้เหล่าตัวจริงด้านความงามได้สัมผัสถึงนวัตกรรมเพื่อการชะลอวัยอย่างได้ผลในผลิตภัณฑ์ลูมิเนสส์ โดยมี ภญ.ดร.จิรพันธ์ ม่วงเจริญ ผู้เชี่ยวชาญด้านการผลักตัวยาเข้าสู่ผิว (Drug Delivery System) ร่วมแชร์วิธีการดูแลผิวหน้าให้เหมาะสมกับวัย พร้อมพูดคุยกับสองสาว พลอย – ปณิตา ศรไทยเทวา และ ปอ – ปุณยวีร์ สุขกุลวรเศรษฐ์ ถึงผลลัพธ์การใช้ผลิตภัณฑ์จริง โดยมี อลิศรา แซ่เตีย ผู้จัดการฝ่ายการตลาดให้การต้อนรับ ณ ห้องราชดำริ 2 โรงแรมเดอะ เซนต์ รีจิส กรุงเทพฯ เมื่อวันก่อน
เรียงจากซ้ายไปขวา
- ปุณยวีร์ สุขกุลวรเศรษฐ์
- ปณิตา ศรไทยเทวา
- อลิศรา แซ่เตีย ผู้จัดการฝ่ายการตลาด บริษัท เจอเนสส์ โกลบอล (ประเทศไทย) จำกัด
- ภญ.ดร.จิรพันธ์ ม่วงเจริญ
- ปราย ธนาอัมพุช