นายเกษม ปิ่นมณเฑียรทอง ผู้อำนวยการกลุ่มปฏิบัติการสาขา บริษัท โฮม โปรดักส์ เซ็นเตอร์ จำกัด (มหาชน) เป็นประธานส่งมอบห้องน้ำมาตรฐาน HAS ภายใต้ “โครงการห้องน้ำของหนู” ในโอกาสเปิดดำเนินการ โฮมโปร สาขาศรีราชา ให้กับโรงเรียนระดับประถมศึกษา 2 โรงเรียน ได้แก่ โรงเรียนบ้านเขาตะแบก และโรงเรียนบ้านโค้งดารา รวมจำนวน 33 ห้อง ด้วยงบกว่า 2 ล้านบาท เพื่อเป็นการตอบแทนคืนกลับสู่สังคม และชุมชน โดยมี นายศุภมิตร ศิริกัณฑะมากุล รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชลบุรี เขต 3 รับมอบ และนายศิริ สัจจาสัย ผู้อำนวยการโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบึง สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดชลบุรี ร่วมมอบป้ายมาตรฐานแฮส ณ โรงเรียนบ้านโค้งดารา จังหวัดชลบุรี เมื่อเร็วๆ นี้
Home สังคม บันเทิง กอสซิป “โฮมโปร” ส่งมอบห้องน้ำ มาตรฐาน HAS ในโครงการ “ห้องน้ำของหนู” จังหวัดชลบุรี