ดร.สุรภี โสรัจจกุล ผู้อำนวยการโรงเรียนสาธิตแห่งมหาวิทยาลัยรังสิต เป็นประธานเปิดงาน “Fun Fair 2014 My Home world Time เวลาแห่งการเรียนรู้แบบผู้นำกำลังจะเริ่มขึ้น” กิจกรรมที่สนับสนุนให้นักเรียนกล้าแสดงศักยภาพแบบผู้นำ และนำความรู้ไปประยุกต์ใช้อย่างมีระสิทธิภาพ พร้อมโชว์สุดยอดห้องวิทยาศาสตร์ (Science Hall) แหล่งรวมนวัตกรรมการสื่อสารทางการศึกษา ที่นำ “Application Aurasma (AR)” มาใช้เป็นประโยชน์ โดยมี ผศ.สมเกียรติ รุ่งเรืองวิริยะ รองอธิการบดีฝ่ายสื่อสารองค์กร มหาวิทยาลัยรังสิต พร้อมด้วย แพทย์หญิงวินัดดา ปิยะศิลป์ ผอ.ศูนย์ปัญหาการเรียนรู้ จากสถาบันสุขภาพเด็กแห่งชาติมหาราชินี และคณะอาจารย์ ในเกียรติเข้าร่วมงาน ณ โรงเรียนสาธิต ม.รังสิต เมื่อเร็วๆ นี้
ลำดับบุคคลจากด้านซ้ายมือ
- คุณครูสมใจ ธาดาสวัสดิ์ สิ่วลือ คุณครูประจำชั้น ระดับประถมศึกษา โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวิทยาลัยรังสิต
- แพทย์หญิงวินัดดา ปิยะศิลป์ ผอ.ศูนย์ปัญหาการเรียนรู้ จากสถาบันสุขภาพเด็กแห่งชาติมหาราชินี
- ดร.สุรภี โสรัจจกุล ผู้อำนวยการโรงเรียนสาธิตแห่งมหาวิทยาลัยรังสิต
- ผศ.สมเกียรติ รุ่งเรืองวิริยะ รองอธิการบดีฝ่ายสื่อสารองค์กร มหาวิทยาลัยรังสิต
- คุณครูกันตรัตน์ สุจิตวนิช ผู้ช่วยผู้ประสานงานฝ่ายประถมศึกษา โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวิทยาลัยรังสิต
- คุณครูรัสรินทร์ เลิศพิพัฒนพร ผู้ช่วยผู้ประสานงานฝ่ายอนุบาล โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวิทยาลัยรังสิต