บริษัท อิมแพ็ค เอ็กซิบิชั่น แมเนจเม้นท์ จำกัด ขอชวนหนุ่มสาว อายุระหว่าง 18-30 ปี ร่วมสมัคร “แก๊งค์ ค คน รักหมา” จำนวน 10 ท่าน เพื่อร่วมเป็นส่วนหนึ่งในการเรียนรู้ประสบการณ์จริงในงาน SmartHeart presents Thailand International Dog Show 2014 ภายใต้คอนเซ็ป “ยอดสุนัขลัคกี้” (Lucky Dog) จัดขึ้น ณ ศูนย์แสดงสินค้าและการประชุม อิมแพ็ค เมืองทองธานี (อาคาร 5-6) วันที่ 26-29 มิถุนายน 2557 คุณสมบัติง่ายๆ เพียงแค่คุณรักน้องหมาอย่างจริงใจ สามารถจับต้องได้ทุกสายพันธุ์ อายุระหว่าง 18-30 ปี ขยัน อดทน แก้ปัญหาเฉพาะหน้าได้ดี ช่างพูด สื่อสารรู้เรื่องได้ทั้งคนและน้องมะหมา ผู้ผ่านการคัดเลือกจะได้รับ ค่าตอบแทน รวมถึงประกาศนียบัตรโครงการฯ และของที่ระลึกจากทางผู้จัดงาน ฯลฯ
สนใจดาว์โหลดใบสมัครได้ที่ http://www.thailand-dogshow.com หรือส่งใบสมัครกลับมาที่อีเมล์ contact@thailand-dogshow.com ตั้งแต่วันนี้ถึง 20 เมษายน 2557 สัมภาษณ์และประกาศผลผู้ที่ได้รับการคัดเลือกในวันที่ 1 พฤษภาคม 2557 สอบถามข้อมูลหรือติดตามความเคลี่อนไหวได้ที่ http://www.facebook.com/thailandinternationaldogshow