มูลนิธิที่อยู่อาศัยส่งมอบชุดเครื่องมือซ่อมแซมฉุกเฉินแก่ อบต.กบินทร์บุรี เพื่อนำไปช่วยเหลือครอบครัวผู้ประสบภัยจำนวน 200 ครอบครัว จากเหตุการณ์น้ำท่วมทะลักพื้นที่จังหวัดปราจีนบุรี เมื่อปลายเดือนตุลาคมที่ผ่านมา
ท่านที่สนใจร่วมสนับสนุนโครงการช่วยเหลือผู้ประสบภัย สามารถบริจาคผ่านธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาอโศกทาวเวอร์ส บัญชีออมทรัพย์ เลขที่ 234-203753-7 ชื่อบัญชี “มูลนิธิที่อยู่อาศัย ประเทศไทย” หรือบริจาคออนไลน์ ตัดบัตรเครดิต ผ่านเว็บไซต์ www.habitatthailand.org