ผกามาศ ผดุงศิลป์ ผู้อำนวยการฝ่ายประชาสัมพันธ์ บริษัท มิตซูบิชิ มอเตอร์ส (ประเทศไทย) จำกัด (ที่1จากซ้าย) พร้อมด้วย พนมพร ฐิติปุญญา ผู้บริหาร บริษัท กฤษฎากลการ (ประเทศไทย) จำกัด (ที่1จากขวา) ร่วมแสดงความยินดีและส่งมอบรถยนต์มิตซูบิชิ แอททราจรุ่น GLS Ltd. ให้กับ “คิมเบอร์ลี่ แอน เทียมสิริ” พรีเซ็นเตอร์ รถยนต์มิตซูบิชิ
แอททราจซึ่งได้ไว้วางใจเลือกใช้แอททราจเป็นรถคู่ใจเนื่องจากประทับใจในสมรรถนะความประหยัดน้ำมันตลอดจนความคุ้มค่าของรถรุ่นดังกล่าว ณ บริษัท กฤษฎากลการ (ประเทศไทย) สาขารามอินทรา เมื่อเร็วๆนี้