สมชาติ ลีทรายมูล (ที่สามจากขวา) กรรมการผู้จัดการ และ มรุพงศ์ วัฒนพานิช (ที่สองจากขวา) ผู้จัดการฝ่ายการตลาด บริษัท ไรเดอร์ อินชัวรันส์ โบรกเกอร์ จำกัด ให้การต้อนรับ สุทัศน์ ลาภเกียรติถาวร (ที่สามจากซ้าย) ประธานเจ้าหน้าที่บริหารฝ่ายจัดจำหน่ายผ่านธุรกิจองค์กร อดิเทพ ประทีปรัตนะ (ที่สองจากซ้าย) ผู้ช่วยรองประธานการตลาดธุรกิจองค์กร และ นรฤดี แก้วศิริ (ซ้าย) ผู้ช่วยผู้จัดการการตลาดธุรกิจองค์กร บริษัท กรุงไทย–แอกซ่า ประกันชีวิต จำกัด เนื่องในโอกาสที่กรุงไทย-แอกซ่า เข้าพบเพื่อสวัสดีปีใหม่ โดยมี คุณปานวัฒน์ กูรมาภิรักษ์ (กลาง) ประธานกรรมการบริหาร บริษัท ไรเดอร์ พลัส อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด ให้เกียรติเข้าร่วมต้อนรับ ณ สำนักงานใหญ่ อาคารอิออนหลักสี่ เมื่อเร็วๆ นี้
![AXA with rider broker](https://www.thaimediapr.com/wp-content/uploads/2014/01/AXA-with-rider-broker-300x176.jpg)