นายณัฏฐ์ จริตชนะ ผู้ช่วยกรรมการผู้จัดการ กลุ่มการตลาด บริษัท โฮม โปรดักส์ เซ็นเตอร์ จำกัด (มหาชน) หรือ “โฮมโปร” มอบรางวัลให้แก่ทีมที่เข้าแข่งขัน “HomePro Champion Season 7 รางวัลชนะเลิศได้แก่ ทีม Unik , รางวัลรองชนะเลิศอันดับ1 ทีม The Sidpo และ รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 ทีม B3P กับโจทย์การแข่งขัน “Me like Style พักกายในสไตล์ที่เป็นเรา” กับ 3 บรรยากาศสุดชิล ภูเขา แม่น้ำ และทะเล โดยมีเหล่าดารา“อนันดา เอเวอร์ริ่งแฮม, น้องออม สุชาร์ มานะยิ่ง และ ไมค์ – พิรัชต์ นิธิไพศาลกุล” ร่วมลงคะแนนกด Like ในพิธีปิดงาน “HomePro EXPO” ครั้งที่ 18 ณ ฮอลล์ 5-8 อิมแพค เมืองทองธานี เมื่อเร็ว ๆ นี้