เดือนกันยายนนี้ คาเฟ่ แคนทารี ขอนำเสนอเมนูใหม่แสนอร่อย “ไวท์ช็อคโกแลตคอลเลคชั่น” สำหรับท่านที่คลั่งไคล้เครื่องดื่มโกโก้ พบกับเมนูไวท์โกโก้หอมหวานมันละมุนนุ่มลิ้น ทั้งแบบร้อนที่ให้อบอุ่นและแบบเย็น ที่ให้ความสดชื่นแก่คุณ ได้ที่คาเฟ่ แคนทารีทุกสาขา (เชียงใหม่ – ระยอง – เขาหลัก – ภูเก็ต – ศรีราชา และ อยุธยา)
ข้อมูลเพิ่มเติม สามารถเยี่ยมชมเว็บไซต์ www.cafekantary.com
Wijitra Pechpalakorn (วิจิตรา เพชรพลากร)
PR Executive, Kasemkij Hotels
Office: 02 253 3791-7 Ext. 215
Mobile: 089-884-7803