เมื่อเร็วๆ นี้ บริษัท เชฟรอน (ไทย) จำกัด ผู้ผลิตและจำหน่ายผลิตภัณฑ์คาลเท็กซ์ นำโดย นายณรงค์ เอี่ยมพงษ์ไพฑูรย์ ผู้จัดการฝ่ายองค์กรและรัฐสัมพันธ์ สานต่อกิจกรรมเพื่อสังคมภายใต้โครงการ “Caltex Energy for Learning” นำทีมพนักงานและผู้บริหารสถานีบริการน้ำมัน ร่วมจิตอาสาสร้างห้องสมุด เพื่อเป็นแหล่งข้อมูลความรู้สำหรับน้องๆ นักเรียนชั้นประถมโรงเรียนบ้านหนองตะแบก พร้อมจัดเลี้ยงอาหารกลางวัน และมอบสื่อการเรียนการสอน คอมพิวเตอร์ อุปกรณ์เครื่องใช้ที่จำเป็น โดยมี นายเขษมภณ โสรัจจ์ ปลัดอำเภออาวุโส อำเภอหนองม่วง เป็นประธานในการรับมอบ ณ โรงเรียนบ้านหนองตะแบก อำเภอหนองม่วง จังหวัดลพบุรี
ในภาพจากซ้าย: นายดนัย นานาสมบัติ ผู้จัดการฝ่ายธุรกิจจัดหาผลิตภัณฑ์ บริษัท เชฟรอน (ไทย) จำกัด,นายสงคราม ยอดพงษา ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองตะแบก, นายเขษมภณ โสรัจจ์ ปลัดอำเภออาวุโส อำเภอหนองม่วง จังหวัดลพบุรี, นายณรงค์ เอี่ยมพงษ์ไพฑูรย์ ผู้จัดการฝ่ายองค์กรและรัฐสัมพันธ์ บริษัท เชฟรอน (ไทย) จำกัด, นายชุตินธร ปักเข็ม ผู้จัดการทั่วไปธุรกิจผลิตภัณฑ์น้ำมันหล่อลื่นประเทศไทย บริษัท เชฟรอน (ไทย) จำกัด, นายเสริมวิทย์ วุฒิรักษ์ ผู้จัดการเขตธุรกิจค้าปลีก กรุงเทพฯและปริมณฑล บริษัท เชฟรอน (ไทย) จำกัด, นายสิทธิสิน ตีรสิน ผู้จัดการเขตธุรกิจค้าปลีกส่วนภูมิภาค บริษัท เชฟรอน (ไทย) จำกัด